ขอเชิญน้อง ๆ นักเรียน มาร่วมวาดฝัน สร้างจินตนาการ การประกวดวาดภาพระบายสี ในกิจกรรมโอโซนสัญจรประจำปี 2560
07 Jul 2017
![](https://www.ozonediw.org/images/photo/1499410006.jpg)
ขอเชิญน้อง ๆ นักเรียน มาร่วมวาดฝัน สร้างจินตนาการ การประกวดวาดภาพระบายสี ในกิจกรรมโอโซนสัญจรประจำปี 2560 ภายใต้หัวข้อ "30 ปี พิธีสารมอนทรีออล ในการปกป้องชั้นบรรยากาศโอโซน ด้วยความห่วงใยทุกชีวิตบนโลก" เพื่อชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตรราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี พร้อมทุนการศึกษา
รายละเอียดสามารถดาวโหลดได้ตามไฟล์แนบ
File upload :